MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI
(EWURA)

NAMBA YA MALALAMIKO: GA.71/472/L2/2024/13
NAMBA YA LOIS: COMP-2024-00000272

KATI YA
STECHEN MTARLARIRG ¢ MLALAMIKAJI
NA
MAMLAKA YA MAJI NA USAFI WA
MAZINGIRA MUSOMA MLALAMIKIWA
AMRI

(Imetolewa na Katiby wa Bodi ya Wakurugenzi ya EWURA tarehe 28 mwezij
Februari 2025)

MALALAMIKO HAYA yameletwa mbele ya Katibu wa Bodi ya Wakurugenzi ya
EWURA kwa ajili ya kutoa uamuzi leo tarehe 28 mwezi Februari 2025, kwa madai
kwamba Milalamikiwa arekebishe usomaji wa dira uliokosewa na kutoa ankara isiyo
sahihi ya mwezi Juni 2024 katika nyumba yake iliyopo Bweri, Manispaa ya Musoma,
Mkoa wa Mara.

ndani ya siku ishirini na moja (21) kwa mujibu wa Kanuni ya6 (1) na7 (1) ya Kanuni
za EWURA za Utatuzi wa Migogoro - (EWURA (Consumer Complaints Settlement
Procedure), Rules 2020)).



sahihi. Hivyo basi, Mlalamikaji ameridhika na ameomba kuondoa shauri lake
EWURA kwa sababu muafaka umepatikana.

IMETOLEWA KWA LAKIRI ya Mamiaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maiji
(EWURA) hapa Dodoma leo tarehe 28 mwez; Februari 2025.
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